Welcome to our online store!

Alternator-0120488291

Kufotokozera Kwachidule:

120469001, 120469019, 120469039, 120469101, 120469103, 120469509, 120469686, 120469982, 120488256, 120488277, 120488278, 120488282, 120488291, 120489231, 120489282, 120489316, 986033510, 986034270, 98660041034440, 333440, 98660043827400, 33 3440, 3741, 3744, 4103 , 4389, 6033GB3010, 6033GB3023, 6033GB3047, 6033GB3055, 6033GB3083, 3255439, 3283780, 894300, 986041090, 986047870, 1244492, 1267235, 1274480, 1350515, 1351309700146, 8114,2972,943 V836659786, 943357261, F063075, 1177464, 11209422, AAN3112, AELD077, 10018258, LRA00973, LRA02504, LRA2504, LRA973, LRB00138, LRB138, 72735586, MG587, 51261017214, 5240151022,715291,541 91540702, 91541502, 91549902, 9154990280, 95407002, 101542002, 101548202, 101548902, 10154890280, 101549202, 10154920280, 10548902 , 3661502350, A0091549902, A0091549902, A0091549902, A009154990280, A0101548902, A0101548492802, A9201546589, 510372, 9AR3927G, 20402404


Tsatanetsatane wa Zamalonda

Zambiri zaife

OEM kodi

Magalimoto ogwira ntchito

utumiki

Zogulitsa Tags

0120488291 Amperage (A) 100
Kasinthasintha CW
Mtundu wa Pulley Osayikidwa
Mtundu wa Pulley Zokhazikika
Pulley Grooves 2
Plug kodi 243

  • Zam'mbuyo:
  • Ena:

  • 82893157_876802942797619_2007857443777806336_n

    Kampani yathu—Nitel Motors ndiyopanga bwino kwambiri zoyambira zochepetsera zida ndi zida zake.Tadutsa ISO/TS 16949-2009 International Quality System mosamalitsa.Zogulitsa zathu zokhutitsidwa zikuphatikiza mndandanda wa Delco 38MT ndi 39 MT, mndandanda wa Bosch, mndandanda wa Mitsubishi, mndandanda wa Prestolite, mndandanda wa Hitachi, mndandanda wopitilira 10 ndi mitundu 100 yoyambira ma mota.Zogulitsa zathu zimayenera mitundu yambiri ya injini ndi magalimoto, monga injini za Cummins, injini za Deutz, Freightliner Trucks, Trucks International, Caterpiller engines, Volvo Trucks, Mack Trucks, Renault Trucks, DAF Trucks, Scania Trucks, Daewoo Trucks, Iveco Trucks, OMAN Magalimoto, Mercedes Trucks, Isuzu Trucks, Nissan Trucks, Weichai Power engines, Sinotruk, DCEC engines, CCEC engines, Shanghai Diesel engines, Dalian Diesel engines ndi zina zotero.
    tili otsimikiza kuti mukamagwira ntchito nafe, Titha kufunafuna phindu lachitukuko.
    Timatsimikizira ubwino.

    Timatsimikizira utumiki.
    Timatsimikizira nthawi yothandiza.
    Timatsimikizira nthawi yobereka.
    Tikhulupirireni, Tisankheni, Idzani kwa ife.
    NITEL ENGINES
    Mobile |Whatsapp |Wechat: +86 13326253833
    Imelo: carina-motors@hotmail.com
    Webusayiti: www.nitel-motors.com
    BOSCH 120469001
    BOSCH 120469019
    BOSCH 120469039
    BOSCH 120469101
    BOSCH 120469103
    BOSCH 120469509
    BOSCH 120469686
    BOSCH 120469982
    BOSCH 120488256
    BOSCH 120488277
    BOSCH 120488278
    BOSCH 120488282
    BOSCH 120488291
    BOSCH 120489231
    BOSCH 120489282
    BOSCH 120489316
    BOSCH 986033510
    BOSCH 986034270
    BOSCH 986034400
    BOSCH 986037410
    BOSCH 986037440
    BOSCH 986041030
    BOSCH 986043890
    BOSCH 3351
    BOSCH 3427
    BOSCH 3440
    BOSCH 3741
    BOSCH 3744
    BOSCH 4103
    BOSCH 4389
    BOSCH Mtengo wa 6033GB3010
    BOSCH Mtengo wa 6033GB3023
    BOSCH Mtengo wa 6033GB3047
    BOSCH Mtengo wa 6033GB3055
    BOSCH Mtengo wa 6033GB3083
    CUMMINS 3255439
    CUMMINS 3283780
    DAF 894300
    DAF 986041090
    DAF 986047870
    DAF 1244492
    DAF 1267235
    DAF 1274480
    DAF 1350515
    DAF 1357591
    DAF 297297
    DAF 393746
    DAF 613097
    DAF 894300
    FENDT 1800111482
    FENDT V836659786
    FIAT / MARELLI 943357261
    JOHN DEERE F063075
    KHD 1177464
    LETRIKA (ISKRA) 11209422
    LETRIKA (ISKRA) AAN3112
    LEYLAND AELD077
    LIEBHERR 10018258
    LUCAS LRA00973
    LUCAS LRA02504
    LUCAS LRA2504
    LUCAS LRA973
    LUCAS LRB00138
    LUCAS LRB138
    MAHLE 72735586
    MAHLE Mtengo wa MG587
    MUNTHU 51261017214
    MUNTHU 51261017215
    MERCEDES-BENZ 51542402
    MERCEDES-BENZ 715424002
    MERCEDES-BENZ 71542402
    MERCEDES-BENZ 71548102
    MERCEDES-BENZ 81543102
    MERCEDES-BENZ 91540602
    MERCEDES-BENZ 91540620
    MERCEDES-BENZ 91540702
    MERCEDES-BENZ 91541502
    MERCEDES-BENZ 91549902
    MERCEDES-BENZ 9154990280
    MERCEDES-BENZ 95407002
    MERCEDES-BENZ 101542002
    MERCEDES-BENZ 101548202
    MERCEDES-BENZ 101548902
    MERCEDES-BENZ 10154890280
    MERCEDES-BENZ 101549202
    MERCEDES-BENZ 10154920280
    MERCEDES-BENZ 10548902
    MERCEDES-BENZ 3661502350
    MERCEDES-BENZ A0091549902
    MERCEDES-BENZ A009154990280
    MERCEDES-BENZ A0101548902
    MERCEDES-BENZ A010154890280
    MERCEDES-BENZ A0101549202
    MERCEDES-BENZ A010154920280
    MERCEDES-BENZ A010548902
    PERKINS Mtengo wa 2871C201
    VALEO 2940780
    VALEO 436589
    VALEO 510372
    VALEO 9AR3927G
    Chithunzi cha VOLVO 20402404
    Pangani Chitsanzo Mtundu Chaka Zambiri
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 AK 1997-2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 K 1997-2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 AK 2003 - 11946cc, 320HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 K 2003 - 11946cc, 320HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 AK 1997-2002 11946cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 K 1997-2002 11946cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1835 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 A 2002 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 AK 2003 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 K 2003 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1836 LS -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 AK 1997-2002 11946cc, 394HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 k 1997-2002 11946cc, 394HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1840 S -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1841 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1841 K 2003 - 11946cc, 408HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1841 LS -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1843 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1843 AK 1997-2002 11946cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1843 K 1997-2002 11946cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 2635 B 2005 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3028 B 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3028k 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3228 C 2002-2004 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3335 2004 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3335 B 2004-2005 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3340 -  
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3340 B 2004-2005 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3340 k -  
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3343 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 3343 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 4135 B 2005 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR Mtengo wa 4135k 2009 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 4140 k 2009 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ Mtengo wa AXOR 4143 k 2009 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998- 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998- 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998- 11967cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998- 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1999 - 6374cc, 245HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ Ine CITO 130 kW 1999 - 4249cc, 177HP
    ERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 5000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 5000 2002 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 5000 2012 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 613 D -  
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 615 D -  
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 810 DT (670,398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 102HP
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 813 D -  
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA Mtengo wa 813DA -  
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 814 DT (670,398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 136HP
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 815d pa -  
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA Mtengo wa 815DA -  
    MERCEDES-BENZ ZOSIYANIKA 816 DT (670,398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 152HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG ku 1150L 1988- 5675cc, 125HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 300 2000 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 300 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 3000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 3000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 400 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 400 2000 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 4000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 4000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 4000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 500 -  
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 5000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 5000 2002 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 5000 2012 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-16 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-16 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG ku 1150L 1988- 5675cc, 125HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 300 2000 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 300 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 3000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 3000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 400 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Mu 400 2000 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 4000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 4000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ Chithunzi cha UNIMOG Pa 4000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ ZETROS 1833 A 2008 - 7201cc, 326HP
    MERCEDES-BENZ ZETROS 2733 A 2008 - 7201cc, 326HP

    Nitel qulaity warty:

    Zogulitsa zathu zonse zimapereka chitsimikizo cha chaka chimodzi.Ngati pali vuto lililonse lamtundu wa chinthucho kuyambira tsiku logulidwa, titatsimikiziridwa ndi dipatimenti yathu yowunikira zabwino, tidzapereka zinthu zatsopano kwaulere.

    Cholinga cha kampani ya Nitel:

    Kukhutitsidwa kwamakasitomala ndicho cholinga chathu, ndipo tikuyembekeza moona mtima kukhazikitsa ubale wokhazikika wanthawi yayitali ndi makasitomala kuti titukule msika limodzi.Kumanga bwino mawa limodzi! Kampani yathu imawona "mitengo yabwino, nthawi yabwino yopanga zinthu komanso ntchito yabwino yogulitsa pambuyo pogulitsa" monga mfundo zathu.Tikuyembekeza kugwirizana ndi makasitomala ambiri kuti titukule pamodzi ndi kupindula.Tikulandira ogula kuti alankhule nafe.
    Mavuto ambiri pakati pa ogulitsa ndi makasitomala amakhala chifukwa cha kusalumikizana bwino.Mwachikhalidwe, ogulitsa amatha kukayikira kukayikira zinthu zomwe sakuzimvetsa.Timaphwanya zotchingazo kuti tiwonetsetse kuti mwapeza zomwe mukufuna pamlingo womwe mukuyembekezera, pomwe mukuzifuna.Nthawi yoperekera mwachangu komanso zomwe mukufuna ndi Criterion yathu.

     

  • Lembani uthenga wanu apa ndikutumiza kwa ife