Welcome to our online store!

Alternator-0124655012

Kufotokozera Kwachidule:

124555036, 124655012, 124655019, 124655500, 986049350, 4935, LRA03285, LRA03413, LRA3285, LRA3413, 5010589551, 7420466317, 5010589551, 7420466317, 7420862899, 20466317, 20849352, 208508236, 2142


Tsatanetsatane wa Zamalonda

Zambiri zaife

OEM kodi

Magalimoto ogwira ntchito

Zogulitsa Tags

0124655012 Mphamvu yamagetsi (V) 24
Amperage (A) 110
Kasinthasintha CW
Mtundu wa Pulley Zokhazikika
Pulley Grooves 8
Pulley Diameter (mm) 73
B+ Pokwelera (30) M8
Plug kodi 167

  • Zam'mbuyo:
  • Ena:

  • 82893157_876802942797619_2007857443777806336_n

    Kampani yathu—Nitel Motors ndiyopanga bwino kwambiri zoyambira zochepetsera zida ndi zida zake.Tadutsa ISO/TS 16949-2009 International Quality System mosamalitsa.Zogulitsa zathu zokhutitsidwa zikuphatikiza mndandanda wa Delco 38MT ndi 39 MT, mndandanda wa Bosch, mndandanda wa Mitsubishi, mndandanda wa Prestolite, mndandanda wa Hitachi, mndandanda wopitilira 10 ndi mitundu 100 yoyambira ma mota.Zogulitsa zathu zimayenera mitundu yambiri ya injini ndi magalimoto, monga injini za Cummins, injini za Deutz, Freightliner Trucks, Trucks International, Caterpiller engines, Volvo Trucks, Mack Trucks, Renault Trucks, DAF Trucks, Scania Trucks, Daewoo Trucks, Iveco Trucks, OMAN Magalimoto, Mercedes Trucks, Isuzu Trucks, Nissan Trucks, Weichai Power engines, Sinotruk, DCEC engines, CCEC engines, Shanghai Diesel engines, Dalian Diesel engines ndi zina zotero.
    tili otsimikiza kuti mukamagwira ntchito nafe, Titha kufunafuna phindu lachitukuko.
    Timatsimikizira ubwino.

    Timatsimikizira utumiki.
    Timatsimikizira nthawi yothandiza.
    Timatsimikizira nthawi yobereka.
    Tikhulupirireni, Tisankheni, Idzani kwa ife.
    NITEL ENGINES
    Mobile |Whatsapp |Wechat: +86 13326253833
    Imelo: carina-motors@hotmail.com
    Webusayiti: www.nitel-motors.com
    BOSCH 124555036
    BOSCH 124655012
    BOSCH 124655019
    BOSCH 124655500
    BOSCH 986049350
    BOSCH 4935
    LUCAS LRA03285
    LUCAS LRA03413
    LUCAS LRA3285
    LUCAS LRA3413
    REENAULT 5010589551
    REENAULT 7420466317
    RVI (RENAULT VEHICULES IND.) 5010589551
    RVI (RENAULT VEHICULES IND.) 7420466317
    RVI (RENAULT VEHICULES IND.) 7420862899
    Chithunzi cha VOLVO 20466317
    Chithunzi cha VOLVO 20849352
    Chithunzi cha VOLVO 20850236
    Chithunzi cha VOLVO 21429782
    Pangani Chitsanzo Mtundu Chaka Zambiri
    MALO OGWIRITSIRA NTCHITO Chithunzi cha KERAX 460.32 2006 - 12800cc, 461HP
    MALO OGWIRITSIRA NTCHITO Chithunzi cha KERAX 500.32 2006 - 12800cc, 500HP
    MALO OGWIRITSIRA NTCHITO Zithunzi za MAGNUM DXi 13 440.19 2009 - 12800cc, 440HP
    MALO OGWIRITSIRA NTCHITO Zithunzi za MAGNUM DXi 13 460.18 T 2006 - 12800cc, 461HP
    Chithunzi cha VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 340HP
    Chithunzi cha VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 380HP
    Chithunzi cha VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 340HP
    Chithunzi cha VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 380HP
    Chithunzi cha VOLVO 9700 9700 2001 - 12100cc, 420HP
    Chithunzi cha VOLVO 9700 9700 2007 - 12100cc, 460HP
    Chithunzi cha VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 420HP
    Chithunzi cha VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 460HP
    Chithunzi cha VOLVO FM Zithunzi za FM500 2005 - 12800cc, 500HP
    Chithunzi cha VOLVO FM Zithunzi za FM500 2012 - 12800cc, 500HP
    Chithunzi cha VOLVO FMX 380 2010 - 12800cc, 380HP
    Chithunzi cha VOLVO FMX 420 2010 - 12800cc, 420HP
    Chithunzi cha VOLVO FMX 460 2010 - 12800cc, 460HP
    Chithunzi cha VOLVO FMX 500 2010 - 12800cc, 500HP
  • Lembani uthenga wanu apa ndikutumiza kwa ife