Welcome to our online store!

BOSCH 0001231033 Makina oyambira a Mercedes Benz

Kufotokozera Kwachidule:

BOSCH Starter Injini

 

001231033

 

  • Nthawi yobweretsera: 30- 45 masiku
  • Chitsimikizo: 1 Chaka chitsimikizo
  • Zoyenera: 100% Chigawo chatsopano chomangidwa kuti chikwaniritse zofunikira za OEM
  • Kufotokozera kwazinthu: 24V 4.0KW 9T CW
  • Kulemera kwake: 9.00kg


Tsatanetsatane wa Zamalonda

Zambiri zaife

OEM kodi

Ubwino

Zogulitsa Tags

Mphamvu yamagetsi (V) 24
Kilowatt (kW) 4.0
Mano 9
Kasinthasintha CW
Flange Diameter (mm) 89.0
Mphuno Cone Inde
Mtundu Wokwera Flange
Mabowo Okwera 3
Mabowo Amtundu 0
50 Terminal M6

BOSCH 0001231033
MUNTHU 36262016003
BOSCH 0001231133
MERCEDES-BENZ A0061512203
OSCH 0001263015
BOSCH 0001263016
BOSCH 0001263049
BOSCH 0001263050
MERCEDES-BENZ 0061512201
MERCEDES-BENZ A0061512201
ER MERCEDES-BENZ ATEGO 1017 AK 1998 - 2004 4249cc, 170HP
MERCEDES-BENZ ATEGO 1017 AK 2004 - 4249cc, 170HP
MERCEDES-BENZ ATEGO 1017 K -
MERCEDES-BENZ ATEGO 1017 K 1998 - 2004 4249cc, 170HP
MERCEDES-BENZ ATEGO 1018 -
MERCEDES-BENZ ATEGO 1018 A 2004 - 4249cc, 177HP
MERCEDES-BENZ ATEGO 1018 AK 2004 - 4249cc, 177HP1627111671(1) 603aecf69c5f409822f90408cdf1641


  • Zam'mbuyo:
  • Ena:

  • 82893157_876802942797619_2007857443777806336_n

    Kampani yathu—Nitel Motors ndiyopanga bwino kwambiri zoyambira zochepetsera zida ndi zida zake.Tadutsa ISO/TS 16949-2009 International Quality System mosamalitsa.Zogulitsa zathu zokhutitsidwa zikuphatikiza mndandanda wa Delco 38MT ndi 39 MT, mndandanda wa Bosch, mndandanda wa Mitsubishi, mndandanda wa Prestolite, mndandanda wa Hitachi, mndandanda wopitilira 10 ndi mitundu 100 yoyambira ma mota.Zogulitsa zathu zimayenera mitundu yambiri ya injini ndi magalimoto, monga injini za Cummins, injini za Deutz, Freightliner Trucks, Trucks International, Caterpiller engines, Volvo Trucks, Mack Trucks, Renault Trucks, DAF Trucks, Scania Trucks, Daewoo Trucks, Iveco Trucks, OMAN Magalimoto, Mercedes Trucks, Isuzu Trucks, Nissan Trucks, Weichai Power engines, Sinotruk, DCEC engines, CCEC engines, Shanghai Diesel engines, Dalian Diesel engines ndi zina zotero.
    tili otsimikiza kuti mukamagwira ntchito nafe, Titha kufunafuna phindu lachitukuko.
    Timatsimikizira ubwino.

    Timatsimikizira utumiki.
    Timatsimikizira nthawi yothandiza.
    Timatsimikizira nthawi yobereka.
    Tikhulupirireni, Tisankheni, Idzani kwa ife.
    NITEL ENGINES
    Mobile |Whatsapp |Wechat: +86 13326253833
    Imelo: carina-motors@hotmail.com
    Webusayiti: www.nitel-motors.com
    0001231002 BOSCH
    0001231033 BOSCH
    0001231133 BOSCH
    0041518401 MERCEDES
    004151840180 MERCEDES
    0051512001 MERCEDES
    005151200180 MERCEDES
    005151220180 MERCEDES
    0061512201 MERCEDES
    006151220180 MERCEDES
    0061512203 MERCEDES
    006151220380 MERCEDES
    063522310330 MAGNETI MARELLI
    06372112010 MAGNETI MARELLI
    0986017240 BOSCH
    101112 KUHNER
    Mtengo wa 101112P KUHNER
    10479626 Mtengo wa DELCO
    11.130.728 ISKRA / LETRIKA
    114523 POSITION
    115514 POSITION
    120-20134 Mbiri ya ROBERT
    Mtengo wa 1516660R DAF
    18364N WAI/TRANSPO
    19084014 Mtengo wa DELCO
    19084201 Mtengo wa DELCO
    19637N WAI/TRANSPO
    20401556 ZOONA
    220278 ZINALI
    260-23204 DIXIE
    33947 NDIPO
    36262016003 MUNTHU
    45-4299 ELSTOCK
    458177 VALEO
    551.503.093 PA
    6010655 SANDO
    72735769 MAHLE
    860321 Chithunzi cha PRESTOLITE
    88212389 Zotsatira POWERMAX
    8846 CEVAM
    Chithunzi cha 8EA012586-011 HELLA
    8EA737540-001 HELLA
    A0041518401 MERCEDES
    A004151840180 MERCEDES
    A0051512001 MERCEDES
    A005151200180 MERCEDES
    A005151220180 MERCEDES
    A0061512201 MERCEDES
    A006151220180 MERCEDES
    A0061512203 MERCEDES
    A006151220380 MERCEDES
    AEY2158 CAR ELECTRO
    AZF4507 ISKRA / LETRIKA
    BOS0001231033 WOODAUTO
    BOS0001231133 WOODAUTO
    BOS0986017240 WOODAUTO
    Chithunzi cha CS1112 Zithunzi za HC
    Chithunzi cha CST10655 CHISOMO
    Chithunzi cha CST10655AS CHISOMO
    Chithunzi cha CST10655ES CHISOMO
    Chithunzi cha CST10655GS CHISOMO
    Chithunzi cha CST10655OS CHISOMO
    Chithunzi cha CST10655RS CHISOMO
    DRS7240 Mtengo wa DELCO
    DS8350 Mtengo wa DELCO
    EAA-121094 EAA
    IS0728 ISKRA / LETRIKA
    LRS02626 LUCAS
    MAHMS141 WOODAUTO
    MQS1112 MAGNETI MARELLI
    Chithunzi cha MS141 MAHLE
    S0037 AS-PL
    SG0024 GHIBAUDI
    Chithunzi cha STB1112 Mtengo wa KRAUF
    Chithunzi cha STB2112 Mtengo wa KRAUF
    Chithunzi cha STB5112 Mtengo wa KRAUF
    Chithunzi cha STD1112 Mtengo wa KRAUF
    Chithunzi cha STM916 ROLLCO
    Chithunzi cha STP1112 Mtengo wa KRAUF
    Mtengo wa STR50105 WOODAUTO
    Mtengo wa STR50420 WOODAUTO
    Mtengo wa TS-6200 DIXIE
    0986021083 BOSCH
    Chithunzi cha MS141 MAHLE
    Chithunzi cha STRL112 3 EFE
    MAV126550 SIOM
    CGB-27240 AINDE
    Mtengo wa RNL1724 RNL
    LRS2626 LUCAS

    Pankhani ya khalidwe, timayendetsa mosamalitsa kusankha kwa zipangizo, kugwiritsa ntchito zowunikira zonse tikalowa mufakitale, ndipo kupanga kumatsatira mosamalitsa miyezo ya ISO/TS 9000 ndi ISO/TS 16949.Ndipo kampaniyo imayambitsa zida zoyesera zaku Canada za DV kuti ziyesetse kuyesa 100% motsatira miyezo yamakampani kuti zitsimikizire kuti chilichonse chikugwirizana ndi miyezo yapakhomo komanso yofananira ku Europe, kuti makasitomala azigwiritsa ntchito molimba mtima.

  • Lembani uthenga wanu apa ndikutumiza kwa ife